Turnauksen valinta

Lajitteluperuste

Valittu liitto: Iceland (ISL)

Flag ISL
NrTurnausPäivitetty viimeksi
1Friðriksmót Landsbankans 2019 - Íslandsmótið í hraðskák 6 h. 59 min.
2Skák í Paradís 8 h. 29 min.
3Íslandsmót unglingasveita 2019 13 h. 56 min.
4Reykjavik Open 2020 22 h. 7 min.
5Jólamót byrjendahópsins Breiðabliks 2019 2 pv. 10 h.
6Jólaskákmót Vinaskákfélagsins 2019. 3 pv. 8 h.
7Reykjavik rapid 2019 3 pv. 9 h.
8Ísey skyr skákhátíðin 2019 Krakkaskák 4 pv. 22 h.
9Ísey skyr skákhátíðin 2019 Heimsmeistarahraðskák 4 pv. 22 h.
10Ísey skyr Chess-Festival 2019 World Champions Group 4 pv. 22 h.
11Opna Íslandsmótið í Fischer-Random 2019 4 pv. 22 h.
12Ísey skyr Chess-Festival 2019 Open-Group 4 pv. 22 h.
13Bikarsyrpa TR 19/20: Mót 3 6 pv. 14 h.
14U-2000 mót TR 2019 10 pv. 23 h.
15Íslandsmót ungmenna 2019 U10 11 pv. 15 h.
16Íslandsmót ungmenna 2019 U12 11 pv. 15 h.
17Íslandsmót ungmenna U8 2019 11 pv. 15 h.
18Jólaskákmót grunnskóla Reykjavíkur 2019: 8.-10.bekkur 13 pv. 14 h.
19Jólaskákmót grunnskóla Reykjavíkur 2019: 4.-7.bekkur 13 pv. 16 h.
20Meistaramót Hugins Framsýnarmót 13 pv. 17 h.
21Jólaskákmót grunnskóla Reykjavíkur 2019: 1.-3.bekkur 13 pv. 19 h.
22Íslandsmót ungmenna 2019 U14 og U16 15 pv. 11 h.
23TR Rapid Tuesday XXIII 18 pv. 9 h.
24Sunnudagsmót á Stofunni 20 pv. 11 h.
25Sunnudagsmót Breiðabliks 17.nov 20 pv. 17 h.
26Meistaramót Kópavogs - liðakeppni skólanna 2019 3.bekkur 23 pv. 16 h.
27Meistaramót Kópavogs - liðakeppni skólanna 2019 4.bekkur 23 pv. 18 h.
28Meistaramót Kópavogs - liðakeppni skólanna 2019 8.-10.bekkur 23 pv. 21 h.
29Meistaramót Kópavogs - liðakeppni skólanna 2019 1.bekkur 24 pv. 16 h.
30Meistaramót Kópavogs - liðakeppni skólanna 2019 2.bekkur 24 pv. 18 h.
31Meistaramót Kópavogs - liðakeppni skólanna 2019 5.-7.bekkur A&B lið 24 pv. 20 h.
32Meistaramót Kópavogs - liðakeppni skólanna 2019 5.-7.bekkur C til H lið 24 pv. 20 h.
33TR Rapid Tuesday XXII 25 pv. 9 h.
34Vináttumót Laugó og Réttó 25 pv. 10 h.
35Atskákmót Akureyrar 2019 26 pv. 12 h.
36Barna- og unglingameistaramót TR 2019 27 pv. 14 h.
37Stúlknameistaramót TR 2019 27 pv. 14 h.
38TR Tuesday XXI 32 pv. 9 h.
39Hraðskákmót Garðabæjar 2019 33 pv. 9 h.
40Bikarsyrpa TR 19/20: Mót 2 34 pv. 13 h.
41Skakthing Gardabaejar 2019 36 pv. 7 h.
42TR Tuesday XX 39 pv. 9 h.
43Hausthraðskákmót SA 40 pv. 13 h.
44Sunnudagsmót Skákdeildar Breiðabliks 27.okt 2019 41 pv. 17 h.
45TR Tuesday Rapid XIX 46 pv. 9 h.
46Haustmót SA 47 pv. 21 h.
47Æskan og ellin 2019 48 pv. 14 h.
48Sunnudagsmót Breiðabliks 48 pv. 16 h.
49Stofan Blitz VI 52 pv. 8 h.
50TR Tuesday Rapid XVIII 53 pv. 8 h.