Turnauksen valinta

Lajitteluperuste

Valittu liitto: Iceland (ISL)

Flag ISL
NrTurnausPäivitetty viimeksi
1Skákþing Reykjavíkur 2020 4 h. 32 min.
2Reykjavik Open 2020 11 h. 17 min.
3Íslandsmót grunnskólasveita 2020 - stúlknaflokkur (6.-10. bekkur) 1 pv. 7 h.
4Íslandsmót grunnskólasveita 2020 - stúlknaflokkur (3.-5. bekkur) 1 pv. 10 h.
5Íslandsmót grunnskólasveita 2020 - stúlknaflokkur (1.-2. bekkur) 1 pv. 10 h.
6TR Rapid 2020 I 2 pv. 12 h.
7Skákþing Akureyrar b-flokkur 2 pv. 15 h.
8Skákþing Akureyrar a-flokkur 3 pv. 1 h.
9TR Rapid 2020 3 3 pv. 2 h.
10Skákhátíð MótX 2020 - A-flokkur 4 pv. 22 h.
11Skákhátið MótX 2020 - B-flokkur 4 pv. 22 h.
12TR Rapid 2020 II 10 pv. 1 h.
13Meistaramót Sýnar 2020 11 pv. 5 h.
14Nýársskákmót Vinaskákfélagsins 2020 20 pv. 8 h.
15Pakkhúsið Grand Finale 2020 22 pv. 6 h.
16Icelandic rapid championship 2019 28 pv. 2 h.
17Jólahraðskákmót T.R. 2019 30 pv. 1 h.
18Jólahraðskákmót SA 31 pv. 2 h.
19Jólapakkamót Hugins og Breiðabliks 2019 B-flokkur 36 pv.
20Jólapakkamót Hugins og Breiðabliks 2019 D-flokkur 36 pv. 1 h.
21Jólapakkamót Hugins og Breiðabliks 2019 C-flokkur 36 pv. 7 h.
22Jólapakkamót Hugins og Breiðabliks 2019 A-flokkur 36 pv. 7 h.
23Jólapakkamót Hugins og Breiðabliks 2019 E-flokkur 36 pv. 8 h.
24TR Rapid Tuesday XXIV 40 pv.
25Skák í Paradís 42 pv. 7 h.
26Jólapakkamót TV 2019 42 pv. 7 h.
27Friðriksmót Landsbankans 2019 - Íslandsmótið í hraðskák 43 pv. 6 h.
28Íslandsmót unglingasveita 2019 47 pv. 3 h.
29Jólamót Víkingaklúbbsins 2019 48 pv. 3 h.
30Jólaskákmót Vinaskákfélagsins 2019. 48 pv. 8 h.
31Jólaskákæfing TR 2019 Uppskeruhátíð haustannar 49 pv. 7 h.
32Jólamót byrjendahópsins Breiðabliks 2019 52 pv. 2 h.
33Reykjavik rapid 2019 53 pv.
34Ísey skyr skákhátíðin 2019 Krakkaskák 54 pv. 14 h.
35Ísey skyr skákhátíðin 2019 Heimsmeistarahraðskák 54 pv. 14 h.
36Ísey skyr Chess-Festival 2019 World Champions Group 54 pv. 14 h.
37Opna Íslandsmótið í Fischer-Random 2019 54 pv. 14 h.
38Ísey skyr Chess-Festival 2019 Open-Group 54 pv. 14 h.
39Bikarsyrpa TR 19/20: Mót 3 56 pv. 5 h.
40U-2000 mót TR 2019 60 pv. 15 h.
41Íslandsmót ungmenna 2019 U10 61 pv. 6 h.
42Íslandsmót ungmenna 2019 U12 61 pv. 7 h.
43Íslandsmót ungmenna U8 2019 61 pv. 7 h.
44Jólaskákmót grunnskóla Reykjavíkur 2019: 8.-10.bekkur 63 pv. 5 h.
45Jólaskákmót grunnskóla Reykjavíkur 2019: 4.-7.bekkur 63 pv. 8 h.
46Meistaramót Hugins Framsýnarmót 63 pv. 9 h.
47Jólaskákmót grunnskóla Reykjavíkur 2019: 1.-3.bekkur 63 pv. 11 h.
48Íslandsmót ungmenna 2019 U14 og U16 65 pv. 3 h.
49TR Rapid Tuesday XXIII 68 pv. 1 h.
50Sunnudagsmót á Stofunni 70 pv. 3 h.