Tournament selection

Sort according to

Federation: Iceland (ISL)

Flag ISL
No.TournamentLast update
1Reykjavik Open 2020 11 Hours 41 Min.
2Íslandsmót grunnskólasveita 2020 - stúlknaflokkur (6.-10. bekkur) 12 Hours
3Íslandsmót grunnskólasveita 2020 - stúlknaflokkur (3.-5. bekkur) 14 Hours 19 Min.
4Íslandsmót grunnskólasveita 2020 - stúlknaflokkur (1.-2. bekkur) 14 Hours 50 Min.
5TR Rapid 2020 I 1 Days 16 Hours
6Skákþing Akureyrar b-flokkur 1 Days 19 Hours
7Skákþing Akureyrar a-flokkur 2 Days 5 Hours
8TR Rapid 2020 3 2 Days 6 Hours
9Skákþing Reykjavíkur 2020 3 Days 2 Hours
10Skákhátíð MótX 2020 - A-flokkur 4 Days 2 Hours
11Skákhátið MótX 2020 - B-flokkur 4 Days 2 Hours
12TR Rapid 2020 II 9 Days 5 Hours
13Meistaramót Sýnar 2020 10 Days 9 Hours
14Nýársskákmót Vinaskákfélagsins 2020 19 Days 12 Hours
15Pakkhúsið Grand Finale 2020 21 Days 10 Hours
16Icelandic rapid championship 2019 27 Days 7 Hours
17Jólahraðskákmót T.R. 2019 29 Days 5 Hours
18Jólahraðskákmót SA 30 Days 6 Hours
19Jólapakkamót Hugins og Breiðabliks 2019 B-flokkur 35 Days 4 Hours
20Jólapakkamót Hugins og Breiðabliks 2019 D-flokkur 35 Days 5 Hours
21Jólapakkamót Hugins og Breiðabliks 2019 C-flokkur 35 Days 11 Hours
22Jólapakkamót Hugins og Breiðabliks 2019 A-flokkur 35 Days 11 Hours
23Jólapakkamót Hugins og Breiðabliks 2019 E-flokkur 35 Days 12 Hours
24TR Rapid Tuesday XXIV 39 Days 5 Hours
25Skák í Paradís 41 Days 11 Hours
26Jólapakkamót TV 2019 41 Days 12 Hours
27Friðriksmót Landsbankans 2019 - Íslandsmótið í hraðskák 42 Days 10 Hours
28Íslandsmót unglingasveita 2019 46 Days 7 Hours
29Jólamót Víkingaklúbbsins 2019 47 Days 8 Hours
30Jólaskákmót Vinaskákfélagsins 2019. 47 Days 12 Hours
31Jólaskákæfing TR 2019 Uppskeruhátíð haustannar 48 Days 11 Hours
32Jólamót byrjendahópsins Breiðabliks 2019 51 Days 6 Hours
33Reykjavik rapid 2019 52 Days 5 Hours
34Ísey skyr skákhátíðin 2019 Krakkaskák 53 Days 18 Hours
35Ísey skyr skákhátíðin 2019 Heimsmeistarahraðskák 53 Days 18 Hours
36Ísey skyr Chess-Festival 2019 World Champions Group 53 Days 18 Hours
37Opna Íslandsmótið í Fischer-Random 2019 53 Days 18 Hours
38Ísey skyr Chess-Festival 2019 Open-Group 53 Days 18 Hours
39Bikarsyrpa TR 19/20: Mót 3 55 Days 10 Hours
40U-2000 mót TR 2019 59 Days 19 Hours
41Íslandsmót ungmenna 2019 U10 60 Days 11 Hours
42Íslandsmót ungmenna 2019 U12 60 Days 11 Hours
43Íslandsmót ungmenna U8 2019 60 Days 11 Hours
44Jólaskákmót grunnskóla Reykjavíkur 2019: 8.-10.bekkur 62 Days 9 Hours
45Jólaskákmót grunnskóla Reykjavíkur 2019: 4.-7.bekkur 62 Days 12 Hours
46Meistaramót Hugins Framsýnarmót 62 Days 13 Hours
47Jólaskákmót grunnskóla Reykjavíkur 2019: 1.-3.bekkur 62 Days 15 Hours
48Íslandsmót ungmenna 2019 U14 og U16 64 Days 7 Hours
49TR Rapid Tuesday XXIII 67 Days 5 Hours
50Sunnudagsmót á Stofunni 69 Days 7 Hours